ஆன்மிகம்

இந்த 5 ராசிக்காரங்க தெண்ட செலவு செய்யுறதால கடன்ல மூழ்கி கஷ்டப்படுவாங்களாம்… நீங்கள் இந்த ராசியா?.

இந்த 5 ராசிக்காரங்க தெண்ட செலவு செய்யுறதால கடன்ல மூழ்கி கஷ்டப்படுவாங்களாம்… நீங்கள் இந்த ராசியா?.

பணம் இன்றைய உலகில் வாழ்வதற்கு அத்தியாவசியமான ஒன்றாக மாறிவிட்டது. பெரும்பாலான மக்கள் இதனை மறுக்கிறார்கள். பணம் தான் நாம் வாழும் வாழ்க்கையை தீர்மானிக்கிறது.

சிலர் சிக்கனமாக இருப்பதாக அறியப்பட்டாலும், மற்றவர்கள் தங்கள் பணத்தை நிர்வகிப்பதில் சிறந்தவர்களாக இருக்கிறார்கள். சிலர் பணத்தை கையாளுவதில் மோசமானவர்களாக இருக்கிறார்கள்.

பணத்தை மோசமாக கையாளுவதால் அவர்கள் சம்பாதிக்க திறமையற்றவர்கள் என்று அர்த்தமல்ல. சம்பாதித்த பணத்தை திறமையாக கையாளாமல் வீணாக செல்வழிப்பதால் அல்லது தேவையற்ற விஷயங்களுக்கு செல்வழிப்பதால் அவர்கள் பொறுப்பற்றவர்களாக அறியப்படுகிறார்கள். இந்த பதிவில் பணத்தை நிர்வகிக்க திறமையில்லாத ராசிக்காரர்கள் யாரென்று பார்க்கலாம்.

தனுசு.

தனுசு ராசிக்காரர்கள் திரிவதையும், உலகம் சுற்றுவதையும் எவ்வளவு விரும்புகிறாரோ, அதே அளவுக்கு பணத்தைச் செலவு செய்வது அவர்களுக்கு ஒரு விளையாட்டு போன்றது. அவர்கள் மிகவும் உறுதியான மற்றும் கவனம் செலுத்தக் கூடியவர்கள், அதனால்தான் சம்பாதிக்க அவர்கள் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டும் என்பதை அவர்கள் அறிவார்கள்.

இருப்பினும், செலவு என்று வரும்போது, அதையெல்லாம் சாம்பலாக்க அவர்கள் பொருட்படுத்த மாட்டார்கள். அவர்கள் தங்கள் வங்கிக் கணக்குகளில் பணத்தைப் புழுதியாகக் குவிப்பதை விட வாழ்க்கை அனுபவங்களை உருவாக்குவதை நம்புகிறார்கள்.

மீனம்

மீன ராசிக்காரர்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் தனுசு ராசிக்காரர்களுக்கு முற்றிலும் நேர்மாறானவர்கள்.

அவர்கள் ஆன்மாக்களுக்கு மிகவும் முக்கியத்துவம் கொடுக்கிறார்கள். எனவே அவர்கள் சிக்கலில் உள்ள ஒருவரைக் கண்டால், அவர்களுக்கு உதவுவதற்காக அவர்கள் தங்கள் அக்கவுண்டை உண்மையில் காலி செய்வார்கள். அவர்கள் ஒரு நல்ல ஆடைகளை விட நல்ல செயல்களில் முதலீடு செய்கிறார்கள்.

இருப்பினும், மீனம் எப்போது செலவு செய்வதை நிறுத்துவது என்று தெரியாதபோதுதான் பிரச்சினை தொடங்குகிறது.

கும்பம்.

பணத்தைச் சேமிப்பதற்கான அனைத்து சரியான வழிகளையும் கும்ப ராசிக்காரர்கள் அறிந்திருக்கிறார்கள்.

ஆனால், அவர்கள் தங்கள் வங்கிக் கணக்குகளில் போதுமான தொகையை வைத்திருந்தால், அவர்கள் எல்லாவற்றையும் செய்திருந்தாலும், தங்கள் சாதனங்களைப் புதுப்பிப்பதற்கு அல்லது நீண்ட விடுமுறைக்கு செல்வதற்கு முன் இருமுறை யோசிக்க மாட்டார்கள். அவர்களின் செலவுகள் மற்றும் சேமிப்புகள் சீராக இல்லை, அதனால்தான் அந்தச் செலவுகள் அனைத்தும் அவர்களை கடனில் மூழ்கடிக்கும்.

சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்காரர்கள் பொதுவாக செலவு விஷயத்தில் கவனமாக இருப்பார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் புகழ் வெளிச்சத்தையும், மற்றவர்களின் கவனத்தையும் விரும்புகிறார்கள்.

எனவே மக்களுக்கு எதையாவது பரிசாக அளிக்கும் போது, அது எப்போதும் சிறந்ததாக இருப்பதை உறுதி செய்வார்கள். தங்களுக்கு நெருக்கமானவர்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்கும் போது அவர்கள் கட்டுப்பாட்டை இழக்கிறார்கள்.

மற்றவர்களிடம் நல்ல பெயர் வாங்குவதற்காக இவர்கள் செலவு செய்வார்கள்.

மிதுனம்.

மிதுன ராசிக்காரர்கள் மிகவும் தாராளமாக இருக்க முனைகிறார்கள், ஆனால் அவர்களின் தாராள மனப்பான்மை மக்களால் விரும்பப்பட வேண்டும் என்பதற்காக வருகிறது.

அவர்கள் தங்கள் பணத்தை சேமித்து வைத்திருக்க முயற்சி செய்கிறார்கள்,
ஆனால் அவர்களையும் மீறி, அவர்கள் செலவழிக்கிறார்கள். ஒவ்வொரு மாதத்தின் இறுதியிலும் அவர்களின் உறுதி எப்போதும் உடைந்து விடுகின்றன. ஆனால் அவர்கள் ஒருவருக்கு உதவும்போது அல்லது வேடிக்கைக்காக ஏதாவது செய்யும்போது அது அவர்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தருகிறது.

Source – Boldsky

Related Articles

Back to top button